Vui lòng dùng định danh này để trích dẫn hoặc liên kết đến tài liệu này: https://dspace.ctu.edu.vn/jspui/handle/123456789/71574
Toàn bộ biểu ghi siêu dữ liệu
Trường DCGiá trị Ngôn ngữ
dc.contributor.authorRicceri, Biagio-
dc.date.accessioned2021-12-29T02:34:00Z-
dc.date.available2021-12-29T02:34:00Z-
dc.date.issued2020-
dc.identifier.issn0251-4184-
dc.identifier.urihttps://dspace.ctu.edu.vn/jspui/handle/123456789/71574-
dc.description.abstractIn this paper, we present new applications of our general minimax theorems. In particular, one of them concerns the multiplicity of global minima for the integral functional of the Calculus of Variations.vi_VN
dc.language.isoenvi_VN
dc.relation.ispartofseriesActa Mathematica Vietnamica;Vol.45, No.02 .- P.515-524-
dc.subjectMinimax theoremvi_VN
dc.subjectConnectednessvi_VN
dc.subjectGlobal minimumvi_VN
dc.subjectMultiplicityvi_VN
dc.subjectIntegral functionalvi_VN
dc.subjectNeumann problemvi_VN
dc.titleMiscellaneous applications of certain minimax theorems IIvi_VN
dc.typeArticlevi_VN
Bộ sưu tập: Acta Mathematica Vietnamica 

Các tập tin trong tài liệu này:
Tập tin Mô tả Kích thước Định dạng  
_file_
  Giới hạn truy cập
1.35 MBAdobe PDF
Your IP: 3.144.13.165


Khi sử dụng các tài liệu trong Thư viện số phải tuân thủ Luật bản quyền.